Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

UTURUKI KUTUMA VIKOSI VYA JESHI NCHINI LIBYA

Rais wa Uturuki Recep Tayyip Erdogan, amesema leo kuwa Uturuki itawatuma wanajeshi nchini Libya, kwa kuwa nchi hiyo ya kaskazini mwa Afrika imetoa ombi hilo. 

Erdogan amesema atawasilisha mswada kuhusu ombi hilo katika bunge la Uturuki mwezi Januari. 

Hapo jana, Rais Erdogan aliizuru Tunisia kujadiliana na mwenyeji wake Rais Kais Saied, kuhusu ushirikiano na uwezekano wa kusitisha machafuko nchini Libya. 

Kwenye hotuba yake leo, Erdogan amesema Tunisia ilikubali kuiunga mkono serikali ya Libya inayoungwa mkono na Umoja wa Mataifa na inayoongozwa na Fayez al-Serraj.

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News