Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

WANARIADHA WENYE JINSIA MBILI SASA KUKIONA CHA MOTO.


Wanariadha wanawake wenye jinsia mbili sasa watalazimika kushusha nusu ya viwango vyao vya homoni za kiume chini ya sheria mpya iliyotolewa na IAAF, sheria ambayo itawahusu wanariadha wenye homoni nyingi za kiume kama Caster Semenya.
Chini ya sheria mpya halali iliyotangazwa wiki hii, wanariadha wenye jinsia mbili hawatakiwi tena kutambuliwa na sheria kwa jinsia zao bali watahitajika kutoa tamko lililosainiwa, la kujitambua kuwa ni wanawake.

Baraza la Shirikisho la Riadha Duniani, lililokutana Doha, limepitisha sheria hiyo inayotaka kupunguza homoni za kiume kwa wanariadha wanawake na kuwa chini ya nanomoles tano kwa lita hali ambayo inapaswa kuendelea kwa kipindi cha angalau miezi 12 kabla ya kutangazwa kuwa wanastahili kushindana kwenye kipengele cha wanawake. Kiwango cha awali kilikuwa ni nanomoles10.


No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News