Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

RAIS MAGUFULI AOMBOLEZA KIFO CHA ROBERT MUGABE

Rais  wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Jumuiya ya Maendeleo ya Nchi za Kusini mwa Afrika (SADC), Dkt. John Pombe Magufuli ameeleza kusikitishwa kwake na kifo cha Rais Mstaafu wa Zimbabwe, Robert Mugabe ambaye ameaga dunia nchini Singapore alikokuwa akipatiwa matibabu.

Magufuli kupitia akaunti yake ya Twitter amemwelezea Mugabe kuwa alikuwa kiongozi shupavu, jasiri ambaye aliupinga na kuukataa ukoloni kwa vitendo.

"Nimepokea kwa masikitiko makubwa taarifa za kifo cha Rais Mstaafu na Baba wa Taifa la Zimbabwe Mzee Robert Mugabe. 

"Afrika imepoteza mmoja wa viongozi Jasiri, Shupavu, Mwanamajumui wa  Afrika na aliyekataa ukoloni kwa vitendo. Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi, Amina."

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News