Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

JAMII FORUMS YASHINDA TUZO YA DAUDI MWANGOSI 2019


Muungano wa Klabu za Waandishi wa habari nchini Tanzania (UTPC) umeitangaza Kampuni ya Jamii Forums kuwa mshindi wa Tuzo ya Mwangosi mwaka 2019.Mwenyekiti wa Jopo la Majaji wa Tuzo ya Daudi Mwangosi 2019,Charles Kayoka ameitangaza Jamii Forums kuwa mshindi wa Tuzo ya Daudi Mwangosi 2019 katika mkutano uliohudhuriwa viongozi wa Klabu za Waandishi wa habari nchini pamoja na wageni mbalimbali katika ukumbi wa Raha Leo,Zanzibar leo Septemba 6,2019 ambapo mgeni rasmi alikuwa Balozi wa Sweden nchini Tanzania,Anders Sjoberg 
Balozi wa Sweden nchini Tanzania,Anders Sjoberg akimkabidhi tuzo ya Daudi Mwangosi,Mkurugenzi  Mtendaji wa Jamii Media inayomiliki Mtandao wa Jamii Forums, Maxence Mello leo katika ukumbi wa Raha Leo,Zanzibar . 

Mkurugenzi  Mtendaji wa Jamii Media inayomiliki Mtandao wa Jamii Forums, Maxence Mello akiangalia tuzo.
Mkurugenzi  Mtendaji wa Jamii Media inayomiliki Mtandao wa Jamii Forums, Maxence Mello akionesha  tuzo ya Daudi Mwangosi 2019.
Mkurugenzi  Mtendaji wa Jamii Media inayomiliki Mtandao wa Jamii Forums, Maxence Mello akionesha  tuzo ya Daudi Mwangosi 2019.

Balozi wa Sweden nchini Tanzania,Anders Sjoberg akimkabidhi hundi ya shilingi milioni 10 Mkurugenzi Mtendaji wa Jamii Media inayomiliki Mtandao wa Jamii Forums, Maxence Mello kwa kushinda tuzo ya Daudi Mwangosi 2019.

Mkurugenzi  Mtendaji wa Jamii Media inayomiliki Mtandao wa Jamii Forums, Maxence Mello akipokea hundi ya shilingi milioni 10 ambayo ni zawadi ya Tuzo ya Daudi Mwangosi 2019.

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News