Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

POLISI AFUKUZWA KAZI KWA TUHUMA ZA UBAKAJI


Jeshi la Polisi mkoani Lindi, limemtimua kazi askari wake wa kituo cha wilaya ya Ruangwa, H.1302 Bariki Michael {28} kwa kosa la kumbaka mtoto mwenye umri wa miaka 14 (Jina limehifadhiwa kwa maadili).

Hayo yameelezwa na Kaimu Kamanda wa Jeshi hilo mkoani hapa, SSP Renatu Chalya alipokuwa anazungumza na mwandishi wa habari Ofisini kwake na kusema mtuhumiwa huyo tayari amefikishwa Mahakamani akikabiliwa na Shitaka hilo, na kwa sasa yupo mahabusu akikabiliwa na shitaka hilo.

"Tayari tumeshamaliziana na askari Bariki Michael kwa kumtimua kazi ndani ya Jeshi. Unajuwa Jeshi letu la Polisi halitetei na kulea askari wasio na nidhamu", amesema Kaimu Kamanda Chalya.

Kwa upande mwingine, Kaimu Kamanda Chalya amesema mtuhumiwa huyo atapandishwa tena Mahakamani mnamo Aprili 14, 2018 ili aweze kusomewa shitaka linalomkabiri dhidi yake.

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News