Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

MWANAMKE AHUKUMIWA JELA KWA KUUA WANAYE WAWILI NA KUWEKA MIILI KWENYE FREEZER


Mahakama nchini Ujerumani katika mji wa Halle leo April 5, 2018 imemhukumu mwanamke wa miaka 46 kwa makosa ya kuua watoto wake wawili.

Mahakama imemhukumu kifungo cha miaka tisa na nusu jela kwa kosa hilo. Inaripotiwa kuwa mwaka 2004 mwanamke huyo alijifungua mtoto wake wa kwanza lakini baadaye alimuua na kuweka mwili wake kwenye jokofu (freezer).

Mwaka 2008 pia mama huyu alijifungua mtoto wa kike lakini kwa mara nyingine tena alimuua na kuweka mwili wa mtoto huyo kwenye freezer kama ilivyokuwa kwa mtoto wa kwanza.

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News