Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

BOKO HARAM WAWAONYA WASICHANA WALIOWAACHIA KUTORUDI SHULE

Kundi la kigaidi la Boko Haram limewaonya wasichana zaidi ya 100 lilowateka na kuwaachia hivi karibuni kuhakikisha hawarejei tena shuleni kuendelea na masomo.

Kundi hilo ambalo moja kati ya itikadi zake ni kupinga elimu yenye mfanano na ile ya magharibi, liliwateka wasichana hao Februari 19 katika shule ya bweni eneo la Dapchi nchini Nigeria.

Jumla ya wasichana 110 walitekwa na kundi hilo, watano walifariki walipojaribu kutoroka na mmoja ameendelea kushikiliwa kutokana na msimamo wake wa kutobadili dini.

Wasichana waliorejeshwa kutokana na makubaliano kati ya kundi hilo na Serikali ya Nigeria wamewekwa chini ya uangalizi maalum wakifanyiwa uchunguzi wa afya zao.

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News