Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

ROMA YAMKUTA TENA,SERIKALI YAMTAKA AREKEBISHE WIMBO WAKE WA KIBAMIA.

Wizara ya Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo imemtaka msanii Roma kufanya maerekebisho kwenye wimbo wake wa kibamia, ambao umeonekana kukiuka maadili.

Taarifa hiyo imetolewa leo na Naibu Waziri wa Habari Juliana Shonza alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari, na kusema kuwa wimbo huo umekiuka maadili ya Mtanzania, kwa kuwa na maneno ambayo hayafai na kumtaka aurekebishe mara moja.

Pia Naibu Waziri wa wizara inayohusika na masuala ya sanaa, amevitaka vyombo vya habari kutopiga wimbo huo, mpaka pale utakapofanyiwa marekebisho.

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News