Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

MAHAKAMA YAKWAMA KUTOA HUKUMU YA ‘SCORPION’

Leo January 10, 2018 Mahakama ya Wilaya ya Ilala imeshindwa kusoma hukumu ya kesi ya unyang’anyi wa kutumia silaha inayomkabili Salum Njwete ‘Scorpion’ kwa sababu Hakimu hajamaliza kuandaa hukumu hiyo.

Hukumu hiyo ilitarajiwa kusomwa leo na Hakimu Mkazi, Flora Haule lakini aliuambia upande wa mashtaka na utetezi kuwa bado hajamaliza kuandaa hukumu ya kesi hiyo.

Baada ya kueleza hayo, Hakimu Haule aliahirisha kesi hiyo hadi January 22, 2018 kwa ajili ya kusoma hukumu hiyo.

Kwa mujibu wa hati ya mashtaka, Njwete anayetetewa na wakili Juma Nassoro anaidaiwa September 6, 2016 saa 4 usiku maeneo ya Buguruni Dar es Salaam, aliiba cheni ya Silva yenye uzito wa gramu 34 ikiwa na thamani ya Sh 60,000, simu ya mkononi na fedha Sh. 330,000 vyote vikiwa na thamani ya Sh 474,000 mali ya Said Mrisho Said.

Pia anadaiwa kabla na baada ya kutekeleza tukio hilo, Scorpion alimchoma Mrisho sehemu mbalimbali za mwili wake ikiwemo machoni, tumboni na mabegani ili kurahisisha kupata mali hizo.

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News