Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania

Tunakushukuru Sana kwa kuwa sehemu ya Mtandao wetu kwa takriban miaka 10 sasa! Tumesitisha Huduma kwa Muda Mpaka hapo Baadaye!

COPYRIGHT © Kijukuu Cha Bibi K | Habari,Matukio na Burudani Tanzania | POWERED BY ZOTEKALI WEB SERVICES

#Blog visitors

Kumbukumbu za Habari

POKEA HABARI KWA EMAIL

#Blog Tags

Ad Home

Header Ads

#All Popular News

Kijukuu Online Tv

Sikiliza KAHAMA FM

Advertisement

Banner

kijukuu-banner

NYUMBA YAANGUKIWA NA MLANGO WA NDEGE

The door weighed more than 20kgs

Familia moja nchini India imepigwa na mshangao baada ya mlango wa ndege kuangukia nyumba yao katika mji ulio kusini mwa India wa Hyderabad.

Mwanamume ambaye alikuwa akipaka paa la nyumba rangi aliponea kwa kuwa wakati huo alikuwa ameenda kupata chakula cha mchana kwa wakati kisa hicho kilitokea,

Polisi aliiambia BBC kuwa ndege hiyo ya kubeba abiria wanne ambayo ni ya kutoa mafunzo ilikuwa ikiruka chini kwa chini.


Aliongoza kuwa rabani na mwanafunzi wake wako salama na uchunguzi umenza kubaini vi vipi kisa hicho kilitokea.

Insepkta wa Polisi Karan Kumar Singh alisema kuwa ni kawaida kuona ndege zikiruka chini kwa chini eneo hilo.

Rubani na mwanafuzi wakae waliponea mwezi Septemba wakati ndege kama hiyo ilianguka eneo hio.

No comments

Karibu tena,asante kwa kusoma habari hii!

#Weekly Top News